THAI | ENGLISH | ติดต่อ 037 395383 - 6

บุคลากรสายวิชาการ

กลุ่มสาระการเรียนรู้ปฐมวัย

 

หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ปฐมวัย

อาจารย์ ศิวาภรณ์ ทองรุ่งเรืองชัย

อาจารย์ ประนอม พัดทอง

อาจารย์ ทัศนัย  สูงใหญ่

อาจารย์ เครือวัลย์ สุรคัมภีรานนท์

อาจารย์ ไพลดา  สังข์ทอง

อาจารย์ พจณิชา ฤกษ์สมุทร

อาจารย์ ฐิฏิพร อุดมคำ

กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย

 

หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาไทย

อาจารย์ อิศเรศ สุขชม

อาจารย์ เกวลิน งามพิริยกร

อาจารย์ วรฉัตร  เด่นสกุลประเสริฐ

อาจารย์ จิตรวี อุทุมพร

อาจารย์ นิมลพรรณ ชาทองยศ

อาจารย์ ชื่นกมล สุริวงษ์

อาจารย์ กนกรัศม์ บุญฉัตรสุรีย์

อาจารย์ สิริพงษ์  กาละพงษ์

อาจารย์ วิเชษฐชาย กมลสัจจะ

กลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์

 

หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้คณิตศาสตร์

อาจารย์ ฉัตรพงษ์  มาชอบ

อาจารย์ กนกกาญจน์ ทองประดับ

อาจารย์ นภาศิริ ฤกษนันทน์

อาจารย์ ปนิดา นาจันทัด

อาจารย์ สุนารี รอดเจริญ

อาจารย์ ณัฐพล ธรรมมาวิวัฒน์

อาจารย์ ชัชวิทย์  จำปา

กลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์

 

หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้วิทยาศาสตร์

อาจารย์ กฤษฎา ปัญญาวัน

อาจารย์ ดร.ภิญโญ  วงษ์ทอง

อาจารย์ โพธิธรณ์ ครรชิตานุรักษ์

อาจารย์ สมเสมอ ทักษิณ

อาจารย์ ตะวัญญา  พรหมจันทร์

อาจารย์ นิรชา อ่ำประเวทย์

อาจารย์ ณัฐพร  แถมยิ้ม

อาจารย์ ศิวัช  ปรีเปรม

อาจารย์ สุชานันท์ ศรีแก้ว

กลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา

 

หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้สังคมศึกษา

อาจารย์ ชมพูนุช วุ่นสุวรรณ

อาจารย์ อรรถพันธ์ กำธร

อาจารย์ ศิริพร  พุทไธสงค์

อาจารย์ วาสนา  ตระการสุทธิศักดิ์

อาจารย์ วัชพร  แย้มอิ่ม

อาจารย์ ณัฐพงษ์  ดู่ขึ่ง

กลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา

 

หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้สุขศึกษาและพลศึกษา

อาจารย์ อรรควรรธน์ วีระเดโช

อาจารย์ หัฏฐ์ไชย โพคาวัฒนะ

อาจารย์ ศุภกิจ คำภิรมย์

อาจารย์ ติณณภพ  มาลาพุด

อาจารย์ เอกพล  ถาวรเจริญ

กลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปศึกษา

 

หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ศิลปะ

อาจารย์ ศุภชัย  ศรีนวล

อาจารย์ ประสิทธิ์ ตึกขาว

อาจารย์ อาฟันดี มะแซสาอิ

อาจารย์ วีรวัฒน์ เสนจันทร์ฒิไชย

อาจารย์ ทัศนีย์ กรัณฑรัตน์

อาจารย์ นันตญา ทวีพงษ์

อาจารย์ จักรพงษ์ สมพร

อาจารย์ อัครเทพ อัคคีเดช

อาจารย์ กิติศักดิ์  ทัศนสุวรรณ

อาจารย์ เสกสรรค์  ชาทองยศ

อาจารย์ ศุภพงษ์  ศิริมัย

อาจารย์ สุทธภพ ศรีอักขรกุล

กลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี

 

หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้การงานอาชีพและเทคโนโลยี

อาจารย์ ณัฐณิชา โสภาลดาวัลย์

อาจารย์ พิมพ์พัชร พรสวรรค์

อาจารย์ พะเยาว์ ตองแก้ว

อาจารย์ สิรินทรา วีระเดโช

อาจารย์ มณีกาญจน์  เทียมเมือง

อาจารย์ ฑนาคุณ ธนะขว้าง

กลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ

 

หัวหน้ากลุ่มสาระการเรียนรู้ภาษาต่างประเทศ

อาจารย์ กิตติภา พุฒศิริ

อาจารย์ มานิตา ศรีสิตานนท์

อาจารย์ ปิยวรรณ บุญรอดอยู่

อาจารย์ พรทิพย์ รุ่งเรือง

อาจารย์ ปิยนุช รอดอัมพร

อาจารย์ อภิสิทธิ์  คำสี

 

Mr.Graig James Morrison

Mr.Timothy Michael Roberts

Mr.James Armstead-Fairweather

Mr.Liam Jonathan Ryan

Mr.Michael Andrew Welch

Mr.Samuel John Hanna

Ms.Sharmin Shompa Mollick

Ms.He Jing

 

Mr.Thomas George Jenkins

Mr.Martin David Leigh

Mr.Andrew Manfredi